Global Fastening Customization Solutions Supplier

Barka da zuwa AYA | Alamar wannan shafi | Lambar waya: 311-6603-1296

shafi_banner

Kayayyaki

DIN 603 Bakin Karfe Kaya Head Bolts

Bayani:

DIN 603 Bakin Karfe Carriage Bolts an yi su ne daga bakin karfe, waɗannan sukurori suna da kyakkyawan juriya na sinadarai kuma suna iya zama mai ɗanɗano mai ɗanɗano. Ana kuma san su da A2/A4 bakin karfe. M zaren su ne ma'auni na masana'antu; zaɓi waɗannan sukurori idan ba ku san farar ko zaren kowane inch ba. Fitattun zaren zaren da ba su da kyau an ware su kusa don hana sassautawa daga girgiza; mafi kyawun zaren, mafi kyawun juriya.


Ƙayyadaddun bayanai

Teburin Girma

Me yasa AYA

BAYANI

Kayayyaki: Bakin Karfe Karusa Bolts
Abu: Bakin Karfe
Nau'in kai: Round Head da A square wuyansa
Tsawon: An auna daga ƙarƙashin kai
Nau'in Zare: M Zaren, Fiyayyen Zaren
Daidaito: Girman sun haɗu da ƙayyadaddun ASME B18.5 ko DIN 603. Wasu kuma sun haɗu da ISO 8678. DIN 603 yana aiki daidai da ISO 8678 tare da ɗan bambance-bambance a diamita na kai, tsayin kai, da haƙurin tsayi.

Aikace-aikace

Bakin karfen karusa, wanda kuma aka sani da karusar kai ko ƙwanƙolin koci, ɗakuna ne mai ɗaki ko zagaye kai da murabba'i ko wuyan ƙirjin ƙasa a ƙarƙashin kai. An ƙera waɗannan kusoshi don yin amfani da rami mai murabba'i a cikin itace ko ƙarfe, yana hana kullin juyawa yayin da ake ƙarawa. Yin amfani da bakin karfe a cikin ƙwanƙwasa kai yana ba da juriya na lalata, yana sa su dace da aikace-aikace daban-daban, musamman a cikin yanayin da ke da damuwa ga danshi da abubuwa masu lalata. Anan ga wasu aikace-aikacen gama-gari na bakin karfen karusai:

Aikin katako da aikin kafinta:
Ana yawan amfani da kusoshi a cikin ayyukan katako don ɗaure kayan aikin itace, kamar haɗa katako, sassaƙa, da gina gine-ginen katako.

Masana'antu Gina:
Aiwatar da ginin don haɗa abubuwa na katako, kamar amintaccen trusses da ƙira.

Tsarin Waje:
Ana amfani da shi a cikin haɗin ginin waje kamar bene, pergolas, da shinge inda juriyar lalata ke da mahimmanci saboda fallasa ga abubuwa.

Kayan aikin filin wasa:
Ana amfani da ƙwanƙolin ɗaukar hoto a cikin haɗa kayan aikin filin wasa, tabbatar da amintaccen haɗi a cikin sifofin da aka yi da itace ko wasu kayan.

Gyaran Motoci:
Aiwatar a cikin gyare-gyaren mota don tabbatar da kayan katako ko ƙarfe inda ake so mai santsi, mai zagaye kai.

Haɗa Kayan Aiki:
An yi amfani da shi a cikin taron kayan daki, yana ba da mafita mai amintacce kuma mai ban sha'awa na gani.

Gyaran Gida na waje:
Ana amfani da shi a cikin gyare-gyare da ƙari don amintattun abubuwan katako, musamman a waje ko wuraren fallasa.

Alamu da Gina Nuni:
Aiwatar a cikin taron alamomin, nunin nuni, da sauran sifofi inda ake buƙatar tsaftataccen bayani mai amintacce.

Ayyukan DIY:
Ya dace da ayyuka daban-daban na yi-da-kanka (DIY) inda ake buƙatar abin ɗamara mai daɗi na gani tare da juriyar lalata.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • tebur girma

    DIN 603

    Zaren dunƙulewa M5 M6 M8 M10 M12 M16 M20
    d
    P Fita 0.8 1 1.25 1.5 1.75 2 2.5
    b L≤125 16 18 22 26 30 38 46
    125 ml≤200 22 24 28 32 36 44 52
    L >200 / / 41 45 49 57 65
    dk max 13.55 16.55 20.65 24.65 30.65 38.8 46.8
    min 12.45 15.45 19.35 23.35 29.35 37.2 45.2
    ds max 5 6 8 10 12 16 20
    min 4.52 5.52 7.42 9.42 11.3 15.3 19.16
    k1 max 4.1 4.6 5.6 6.6 8.75 12.9 15.9
    min 2.9 3.4 4.4 5.4 7.25 11.1 14.1
    k max 3.3 3.88 4.88 5.38 6.95 8.95 11.05
    min 2.7 3.12 4.12 4.62 6.05 8.05 9.95
    r1 10.7 12.6 16 19.2 24.1 29.3 33.9
    r2 max 0.5 0.5 0.5 0.5 1 1 1
    r3 max 0.75 0.9 1.2 1.5 1.8 2.4 3
    s max 5.48 6.48 8.58 10.58 12.7 16.7 20.84
    min 4.52 5.52 7.42 9.42 11.3 15.3 19.16

    Bayanan Bayani na B18.5

    Girman Zaren 10 # 1/4 5/16 3/8 7/16 1/2 5/8 3/4 7/8 1
    d
    d 0.19 0.25 0.3125 0.375 0.4375 0.5 0.625 0.75 0.875 1
    PP UNC 24 20 18 16 14 13 11 10 9 8
    ds max 0.199 0.26 0.324 0.388 0.452 0.515 0.642 0.768 0.895 1.022
    min 0.159 0.213 0.272 0.329 0.385 0.444 0.559 0.678 0.795 0.91
    dk max 0.469 0.594 0.719 0.844 0.969 1.094 1.344 1.594 1.844 2.094
    min 0.436 0.563 0.688 0.782 0.907 1.032 1.219 1.469 1.719 1.969
    k max 0.114 0.145 0.176 0.208 0.239 0.27 0.344 0.406 0.459 0.531
    min 0.094 0.125 0.156 0.188 0.219 0.25 0.313 0.375 0.438 0.5
    s max 0.199 0.26 0.324 0.388 0.452 0.515 0.642 0.768 0.895 1.022
    min 0.185 0.245 0.307 0.368 0.431 0.492 0.616 0.741 0.865 0.99
    k1 max 0.125 0.156 0.187 0.219 0.25 0.281 0.344 0.406 0.469 0.531
    min 0.094 0.125 0.156 0.188 0.219 0.25 0.313 0.375 0.438 0.5
    r 0.031 0.031 0.031 0.047 0.047 0.047 0.078 0.078 0.094 0.094
    R 0.031 0.031 0.031 0.031 0.031 0.031 0.062 0.062 0.062 0.062

    01-Quality dubawa-AYAINOX 02-Yawancin samfuran kewayon-AYAINOX 03-certificate-AYAINOX 04-masana'antu-AYAINOX

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana